

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO



TANGAZO MARUDIO:

**KUONGEZWA MUDA WA MAOMBI YA VIWANJA HALMASHURI YA
WILAYA YA NGORONGORO**

MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA MUDA WA KUFANYA MAOMBI YA VIWANJA UMEONGEZWA KWA MUDA WA SIKU 14 KUENZIA TAREHE 13/06/2018 HADI 26/06/2018 SAA 9:30 JIONI. HII NI BAADA YA TANGAZO LA TAREHE 11/05/2018 KUISHA MUDA WAKE.

VIWANJA VITAKAVYOUZWA NI JUMLA YA VIWANJA 728 VYA MATUMIZI MBALIMBALI ENEO LA UWANJA WA NDEGE **KITALU E MJI WA WASSO**

MCHANAGANUO WA VIWANJA HIVYO NA BEI ZAKE NI KAMA IFUATAVYO:

S/N	MATUMIZI	UKUBWA (M ²)	GHARAMA (TSHS)
1	MAKAZI	1	750
2	MAKAZI NA BIASHARA	1	1200
3	BIASHARA	1	1300
4	TAASISI	1	1500
5	MATUMIZI MAALUM	1	1500

NB: MFANO WA MATUMIZI MAALUM NI ; VITUO VYA MAFUTA, HOTELI, CAMPSITE, NA MAENEO YA VIWANDA.

HIVYO WALE WOTE WANAOHITAJI VIWANJA WAENDELEE KUTUMA MAOMBI KWA KUJAZA FOMU YA ARDHI NA. 19 INAYOPATIKANA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI SEKTA YA ARDHI AU UNaweza KUPAKUA KATIKA TOVUTI YA HALMASHAURI (www.ngorongorodc.go.tz). FOMU HIZO ZITAJAZWA KWA KUAMBATISHA PICHA TATU ZA PASSPORT SIZE.

ADA YA MAOMBI YA VIWANJA NI TSH **20,000/=**; UNaweza KULIPIA BENKI KWA AKAUNTI NAMBA 41110000266 NMB LOLIONDO. MALIPO YOTE YATAFANYWA KWA MFUMO WA KIELEKTRONIKI LGRCIS HIVYO FANYA MAWASILIANO KUPITIA NAMBA **0624851553** ILI UWEZE KUPATIWA HATI YA MALIPO "BILL" KWA WALIO MBALI NA OFISI. FEDHA ZA ADA YA MAOMBI HAZITAREJESHWA.

IMETOLEWA NA :

PETER JUMA LEHNET
AFISA HABARI (W)
Tarehe 13.06.2018