

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

MKOA WA ARUSHA
SIMU. Na. 027-2535051/13
Fax. Na. 2535018/2535251



Ofisi ya Mkuu wa Wilaya,
S.L.P 1,
LOLIONDO.

Tarehe: 7/5/2018.

Kumb.Na: NGOR/DC/

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

WANANCHI WA WILAYA YA NGORONGORO MNATANGAZIWA KUWEPWA KWA MLIPUKO WA UGONJWA HATARI WA KUHARISHA NA KUTAPIKA AMBAO UNA DALILI ZOTE ZA KIPINDUPINDU. KUTOKANA NA MLIPUKO HUO, SERIKALI YA WILAYA INATOA WITO KWA WANANCHI WOTE KUCHUKUA TAHADHARI KWA;

- 1. KILA KAYA KUWA NA CHOO NA SHIMO LA TAKA NA VINATUMIKA.**
- 2. WATU WOTE WANATUMIA MAJI YA KUNYWA YALIYOCHESHWIWA/KUTIBIWA.**
- 3. WATOA HUDUMA ZA VYAKULA WOTE WANATOA HUDUMA BORA YA VYAKULA KWA KUFUATA KANUNI ZA USAFI IKIWEMO;
MATUMIZI YA MAJI MOTO KUNAWA, KUOSHA VYOMBO NK.**
- 4. KILA MMOJA ANANAWA MIKONO KWA MAJI YA MOTO, SAFI NA SALAMA KWA KUTUMIA SABUNI.**
- 5. KILA MMOJA ANAEPUKA KULA CHAKULA KILICHOPOA.**
- 6. UKIONA MGONJWA YEYOTE MWENYE DALILI ZA KUHARISHA NA KUTAPIKA TOA TAARIFA HARAKA SANA KATIKA OFISI YA SERIKALI AU KITUO CHA KUTOLEA HUDUMA ZA AFYA KILICHOPO KARIBU.**
- 7. KUTOKANA NA MLIPUKO HUU, SERIKALI IMEAMUA KUFUNGA MINADA YOTE KATIKA MAENEO YA; *PINYINYI, ENGARESERO, OLDONYOSAMBU, KATOREGANE, KAPENJIRO, NAIYOBI, BULATI, ALAILELAI, NAINOKANOKA NA MAENEO YALIYO MPAKANI MWA WILAYA YA LONGIDO NA NGORONGORO ILI KUZUIA KUENEA KWA MAAMBUKIZI YA UGONJWA HADI PALE MLIPUKO WA UGONJWA UTAKAPODHIWATIWA***

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Rashid Mfaume Taka'.

**RASHID MFAUME TAKA
MKUU WA WILAYA WILAYA YA NGORONGORO**