

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)



Tarehe: 25/09/2017

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro anapenda kuwaarifu waombaji wa nafasi za kazi ya Utendaji wa Kijiji na Katibu Mahsusili waliokidhi vigezo kuwa zoezi la usaili litafanyika kuanzia tarehe **02/10/2017** hadi **04/10/2017** katika Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro kuanzia saa 3:00 asubuhi.

Usaili utakuwa wa kuandika kwa tarehe 02/10/2017 na watakaofaulu utafanyika Usaili wa mdomo tarehe 04/10/2017.

Orodha ya walioitwa kwenye Usaili imeambatanishwa chini ya tangazo hili. Kwa ambao hawajakidhi vigezo wasikate tamaa wajaribu tena kwa wakati mwingine.

A handwritten signature in blue ink, appearing to be 'ES' or similar initials.

.....
Emmanuel Sukums

**Kaimu: MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
NGORONGORO**

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO