

Mganga Mfawidhi Hospitali Teule ya Wasso Dr. Emmanuel Malange Anawatangazia wananchi wote wa Wilaya ya Ngorongoro kuwa kutakuwa na madaktari bingwa wa magonjwa ya akina mama "gynaecologist" kutoka Nchini Marekani Madaktari hao watahirikiana na Hospitali Teule ya Wilaya - Wasso na Hospitali ya Mount Meru Kitengo cha CECAP kuanzia tarehe 25/04/2017 hadi Tarehe 18/05/2017. Ratiba ni kama ifuatavyo:-

Tarehe	Tarehe	Hospitali	Hospitali
ya	ya	Teule ya	ya
Kuanza	Kumaliza	08/05/2017	12/05/2017
Kazi	Kazi	Wasso	Endulen

Kwa Muda huo Uchunguzi wa saratani ya shingo ya kizazi na ziwa utafanyika kwa watakaofika, pia watakaokuwa na dalili za awali watapewa tibamgando.

Nyote Mnakaribishwa