JAMIHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MKOA NA SERIKALI ZAMITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO

TANGAZO LA KAZI ZA UFUNDI

NAMBA: LGA/005/2020/2021/CHUO/W/ 1 LOT 1- 16
KWA AJILI YA KAZI YA UJENZI CHUO CHA UALIMU NGORONGORO

TAREHE 14, DISEMBA,2020

Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro imepokea fedha kutoka
Wizara ya Elimu Sayansi na Teknolojia kwa ajili ya kutekeleza mradi
wa ujenzi wa Chuo cha Ualimu. Fedha hizi zitatumika katika ujenzi
wa majengo na miundo mbinu ya Chuo cha Ualimu Ngorongoro .
Njia ya ununuzi itakayo tumika wakati wa Ujenzi ni Force Account
kwa kuzingatia maelekezo ya matumizi ya njia kwa mujibu wa
Kanuni Na.167 ya ununuzi wa Umma ya mwaka 2013 na marekebisho
yake ya mwaka 2016. Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya ya Ngorongoro
chini ya Sheria ya manunuzi ya umma Na.7 ya mwaka 2011 kanuni
Na.18]1 anawatangazia wananchi, makampuni na taasisi mbalimbali
kuomba kazi za ufundi (local fundis) katika ujenzi wa Chuo kipya
cha Ualimu Ngorongoro, ambapo majengo yatayo jengwa ni kama

ifuatavyo:-
1. LOT 1 UJENZ] WA JENGO LA UTAWALA
2. LOT 2. UJENZI WA BLOCK MOJA YA MADARASA MATATU
3, LOT 3. UJENZIWA BLOCK MOJA YA MADARASA MATATU
4, LOT 4. UJENZIWA BWENI LA WASICHANA NA KICHOMEA

TAKA

5. LOT 5. UJENZIWA BWENI LA WAVULANA
6. LOT 6. UJENZI WA NYUMBA YA MTUMISHI (TWO IN ONE)
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7. LOT 7. UJENZI WA NYUMBA YA MTUMISHI (TWO IN ONE)

8. LOT 8. UJENZIWA NYUMBA YA MKUUWA CHUO MOJA

9. LOT 9. UJENZI WA MAABARA YA BIOLOJIA NA KEMIA

10. LOT 10. UJENZI WA MAKTABA NA CHUMBA CHA COMPUTA
11. LOT 11. UJENZIWA VYOO VYA WANAFUNZI MATUNDU 20
12. LOT 12: UJENZI WA BWALO NA JIKO LA CHAKULA

13. LOT 13: KAZI YA UFYATUAJI WA TOFALI

14. LOT 14. KAZI YA UWEKAJIWA TARAZO

15. LOT 15. KAZI YA PLUMBING KATIKA MAJENGO HAPO JUU

16. LOT 16. KAZI YA KUWEKA UMEME KWENYE MAJENGO HAPO

MASHARTI MUHIMU YA ZABUNI/MWOMBA]JI
i. Awe Raia wa Tanzania

ii. Waombaji wawe wamesajiliwa na Mamlaka ya Mapato Tanzania
(TRA)

iii. Awena cheti chaufundi wa kazi husika kutoka VETA au taasisi
nyingine zinazotambuliwa na Serikali au awe na uzoefu wa zaidi
ya miaka mitatu kwa kufanya kazi katika taasisi za Serikali

iv. Mwombaji awe na uwezo au uzoefu wa kusoma na kutafsiri
michoro/ramani mbalimbali za ujenzi na utambuzi wa aina
mbalimbali za vifaa vya ujenzi

v. Muombaji aambatanishe uthibitisho wa uzoefu aliyonao

vi. Muombaji aoneshe bei ya kujenga jengo husika kwa kila hatua.

vii. Muombaji haruhusiwi kuomba jengo zaidi ya moja

viii, Awe na mtaji wa kutosha kwa maana ya rasilimali Fedha, watu
na vitendea kazi muhimu

ix. Mwombaji aoneshe mawasiliano sahihi ikiwemo namba za simu,
barua pepe au anwani za makazi yakiwa yamepitshwa na
kugongwa mhuri wa Mtendaji wa Kata anakotoka

x. Mwombaji ahakikishe fomu ya dhamana ya zabuni imejazwa
kwa uhakika bila kukosewa

xi. Mwombaji ahakikishe fomu zote za maombi ya zabuni zimejazwa
kwa uhakika bila kukosewa

xii. Maombi ya barua yaambatane na risiti ya malipo za maombi ya
kitabu cha zabuni Tshs 50,000/=kwa kila ombi la zabuni, kupitia
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Control namba inayopatikana katika ofisi ya Mweka Hazina wa
Halmashauri (Mawasiliano 0784598490/0767568394)

xiii, Maombi yanatakiwa kutumwa kwenye bahasha iliyofungwa kwa
lakiri na kuonyesha aina ya zabuni inayo ombwa bila kuwa na
viashiria vyovyote na mahali inakotokana yatumwe kwa anuani
ifutayo;

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO,

SLP 1,
LOLIONDO.

NB. Ramani/mchoro na nyaraka za zabuni zinapatikana katika ofisi ya
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro.

Muda na Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 21/12/2020 saa 5.00
asubuhi na zabuni zitafunguliwa saa 5.30 asubuhi katika ukumbi
wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro. Waombaji au Wawakilishi
wanatakiwa kuhudhuria kwenye ufunguzi

Nakala:

Wakurugenzi watendji Halmashauri za Wilaya ya
(Arusha,Meru,Monduli,Karatu na Longido)

Mbao za matangazo katika kata zote za Wilaya ya Ngorongoro na Wilaya za
karibu.
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