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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO

(Barua zote zitumwe kwa Mkuu wa Shule )

S LPa

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA SHUL E YA
SEKONDARI MALAMBO
WILAYA YA NGORONGORO MKOA WA ARUSHA MWAKA 2021.
1.0Utangulizi

Ninafuraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiungakmato cha kwanza katika shule hii
mwaka 2021. Shule ya sekondari Malambo ipo umbalkm 96 kusini mwa makao makuu
ya halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro (LOLIONDO).
Usafiri wa basi kutoka mjini Loliondo unapatikanatika kituo cha mabasi cha Wasso, nauli
ni Tsh. 10,000/= na kutokea karatu ni Tsh 15,000/=.
Muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe 10/01/28&&akiwa kuripoti shuleni kuanzia
tarehe 10/01/2021 na mwisho wa kuripoti ni tar2®#1/2021 ndani ya siku kumi.
2.0Mambo muhimu ya kuzingatia
2.1Sare za shule
2.1.1 Sare ya shule hii ni ya dark blue na shati nyewgse 2 kwa wavulana na
sketi dark blue inayofika kwenye soksi yenye mshama malinda
madogo isiyo bana na shati nyeupe kwa wasichan& ps& mtindo wa
mnyonyo kwa wavulana haukubaliki.
2.1.2 Rangi ya Hijab ifanane na Sare za shule
2.1.3 Nguo za shamba; sketi ya kaki inayokaribia unyayeaisuruali ya kaki
itakayovaliwa ndani ya sketi kwa wasichana naaluma kaki zenye
mshono wa kawaida kwa wavulana (pea 2 )
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2.1.4 T- shirt za dark blue (aina ya form six) isiyo naandishi, yenye nembo
ya shule
2.1.5 T-shirt ya michezo ya kijani ya mgomba/yenye nerydashule.
2.1.6 Tai 1l ya pundamilia rangi ya dark blue yenye mistareupe
2.1.7 Sweta jozi/pea 2 rangi ya dark blue
2.1.8 Trakisuti rangi ya Dark blue pea (blue nyeusi)
2.1.9 Chandarua 1 kwa ajili ya kujikinga na mbu
2.1.10 Soksi nyeupe pea 2 kwa wasichana na nyeusi kwalarzvpea 2
2.1.11 Rangi ya viatu, nyeusi kisicho na kisigino kirefyemye kamba na vya
kamba moja kwa wasichana(Juma na Rosa).
2.1.12 Nguo za ndani pea 5
2.1.13 Taulo za kike (Pedi) pea 2 kwa wasichana
2.2Daftari 10 (Counter books quire 3 au 4), file, pnkalamu na mkebe wa hesabu
2.3 Nauli ya wanafunzi wa bweni kwenda shuleni na kunyagimbani wakati wa likizo,

2.4Godoro futiz 1/,, Tanfoam

2.5Blanketi pea moja
2.6 Matibabu ni jukumu la mzazi,
2.7Ndoo ya plastiki lita 10 kwa matumizi binafsi
2.8Vyombo vya chakula kama sahani, kikombe, bakukiflo vyote viwe vya bati
2.9Taulo za kuogea
2.10 Shuka za blue bahari jozi/pea 2
2.11 Dictionary oxford 7" edition ya kiingereza kwa kiingereza
2.12 Kikokotozi 1 ( calculator)
2.13 Vitabu vya ziada vya OXFORD au TIE vya masomo yi¢a kwa matumizi
binafsi.
3.0 Sheria na kanuni Muhimu za Shule hii.

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu 26aya mwaka 1978 na kama
ilivyorekebishwa kwa sheria namba 10 ya mwaka 19%i8ha, inazingatia miongozo yote
inayotolewa na Wizara ya Elimu sayansi na teknalggnye dhamana ya elimu nchini na ofisi
ya Rais—TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na Ueslgd@i Elimu. Unatakiwa kuzingatia
mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa knaandishi na utapewa nakala yake
mara baada ya kuripoti shuleni:

3.1 Heshima kwa viongozi , wazazi ,wafanyakazi wat@nafunzi wengine na jamii kwa
ujumla ni jambo la lazima.

3.2Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na ygeshule kulingana na ratiba ya
shule ni lazima.

3.3Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni @hit preparation)

3.4Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingineakazopewa.
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3.5Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamitifaelekezo juu ya kuwepo ndani
na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wédadika shule hii.
3.6 Kutunza usafi wa mwili ,mavazi na mazingira ya ghul
3.7Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa
3.8Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote, na
3.9Kutunza mali za umma.
4.0 Makosa Yafuatayo Yanaweza Kusababisha Kufukuzwaau Kusimamishwa shule
4.1Wizi
4.2 Uasherati na ushoga
4.3 Ubakaiji
4.4 Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vietaji bangi, cocaine ,
mirungi, kubeli, sigara, ugoro na kadhalika.
4.5Kupigana au kupiga
4.6 Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.
4.7 Kudharau Bendera ya Taifa
4.8 Kuwa mjamzito/kupata mimba/kusababisha mimba
4.9Kuoa au kuolewa
4.10 Kutoa mimba
4.11 Kugoma,kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuargani na usalama wa
shule au watu.
4.12 Kukataa adhabu kwa makusudi
4.13 Kuwa na simu ya mkononi.
4.14 Utoro wa zaidi ya siku tisini (90).
5.0Mambo Mengine Muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kwasilishwa shuleni na
mwanafunzi.
5.1 Medical Examination Form ambayo itajazwa na Mgamjeuu wa Hospitali ya
serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shuteara utakaporipoti shuleni.
5.2Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwamaf na mkataba wa kutoshiriki
katika migomo ,fujo, na makosa ya jinai.
5.3Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria , kamanmaelekezo mengine
yatakayotolewa na shule.
6.0 Tafadhali soma kwa makini maelezo /maagizo hayaarkuyatekeleza kikamilifu

KARIBU SANA KATIKA SHULE HI

Aziz Amran Kaduma

MKUU WA SHULE
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REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
PART A
To The Medical Officer

Please examine the above name as to his/her fitness mentally and for a full time secondary Education.
The examination should include the following categories (i-iii) each category or sub-category of which
will render the applicant ineligible in case of any defects.
Pregnancy (category iv) will also render a girl candidate in eligible for the secondary Education.
i (a) Eye-sight
(b) Hearing
(c) Limbs
(d) Speech
( e) Venereal Diseases
(f) Leprosy
(g) Epilepsy

ii. Neuroses

iii. Other serious diseases

iv. Pregnancy
[ 1 S SIGANATURE.....cccietireieeirencreeereeernnennes
PART B

| have examined the above named and consider that he/she is fit/unfit for full time Secondary
Education.

i

a) EYe-Sighl...ceiiieeeeeee e
D) HEAING...uiiiieiee e
C)  LIMDBS it
d) SPEECH...c e
€) Venereal DiSEases.......ccccuvuureeereeeeeieeeiieecrnvreeenenns
) LePrOSY.ciii ettt
=g T 1 o1 1=T o 13V 2SR
I, NEUIOSES...cciiiiiiieiiiiieieieeeeevttrrrrrr s e e e e e ee e
iii. Other serious diSEases.......ccccocvveeiviieeeeeecciiee e,
IV, PregNancCy....iiiiiiiiiiiiiieeiiiiiieeeeiiiiissssssss e e e e e e e

DATE.....ccotviiruiirniinncrnncnannnn SIGNATURE.......cccccceevrenncrnnnes DESIGNATION.......ccccceeueee..
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1.

OFISI YA RAISI-TAMISEMI
SHULE YA SEKONDARI MALAMBO S.L.P 46 LOLIONDO

TAARIFA YA MKATABA WA UTII KWA MWANAFUNZI NA MZAZI/MLEZI

TAARIFA (HISTORIA ) YA MWANAFUNZI

1.1 Jina [@ MWANAfUNZI .ottt sttt r e b e e e
linsi (me/ke).....ccovevn... (0] 0 o TR
Mtaa/ Kijiji @NaPOISHI....ceciceeiererie ettt ettt es e st et ereaesaes

1.2 JiN@ 1@ MZAZI/IVICZI ettt et e ete e e et s sae st et et eeseestesaen e e s stestsaes savessesseesaenne
Mji/Kijiji/mMtaa @NAPOISNI «..eveeceeeeeeece et ettt et et seas
Mawasiriano ya mzazi/mlezi. Simu ya mkononi, Baba /mama.........ccoeveveverervneenenn

MKATABA WA KUTO SHIRIKI MIGOMO,FUJO NA MAKOSA YA JINAI SHULENI

MM ettt st sae e sennenes naahidi kwamba sitashiriki migomo
ya aina yeyote shuleni, sitafanya fujo zozote shuleni wala kutenda kosa lolote la jinai na
nakubali kutii sheria, kanuni na taratibu na maelekezo yote nitakayopewa katika muda
wote nitakapo kuwa shuleni.

JiNA 18 MWANATUNZI.c..viceiiciiiee ettt st st v ea e sbe st essbeene
121 11121 TP
LI 0=] 4 TSR

KUKIRI KWA MZAZI KUTOA USHIRIKIANO

1Y/ T2 8| R SRR ambaye ni mzazi/mlezi wa
........................................................................ nakiri kukubaliana na sheria na kanuni na

MUHIMU; Fomu hii ijazwe na kurudishwa shuleni
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