JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO

MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA
NGORONGORO.

ANAWATANGAZIA WAFANYABIASHARA WOTE NA WANANCHI KWA
UJUMLA KUWA UOMBAJI WA LESENI ZA BIASHARA NA VILEQ,PAMOJA
NA VIBALI MBALIMBALI UNAFANYIKA KWA MFUMO WA TAUSI

(TAUSI TAX PAYER PORTAL) '
HIVYO WAFANYABIASHARA WOTE MNATAKIWA KUWA NA LESENI ZA
BIASHARA NA VILEO PAMOJA NA LESENI ZA WAFANY ABIASHARA WA

MIFUGO NA ADA MBALIMBALI KUANZIA TAREHE 1 JULAI 2023/2024.

UKAGUZI UNAENDELEA KUFANYIKA UKIBAINIKA HAUNA LESENI HAI
UTACHUKULIWA HATUA KALI ZA KISHERIA IKIWA NI PAMOJA NA
KUFIKISHWA MAHAKAMANI KWA MUJIBU WA SHERIA YA LESENI

NAMBA 25 YA MWAKA 1972 NA MAREKEBISHO YAKE.

KWA MAELEZO ZAIDI FIKA OFISI ZA MAPATO NA BIASHARA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO.

_ WSENZI MTENDAJ WILAYA
=S ISASRATRI YA WILAYA YA NGORONGORO

N\a;soro B. Shemiigwa

Mkurugenzi Mtendaji (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO
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