
 

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YAWILAYA YA NGORONGORO. 

   

   

                                                                             TAREHE 11/05/2018                                                                      

TANGAZO 
MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO 

ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA HALMASHAURI ITAUZA 

VIWANJA 728 VYA MATUMIZI MBALIMBALI ENEO LA  UWANJA WA 

NDEGE KITALU “E” MJI WA WASSO. 

MCHANGANUO WA VIWANJA HIVYO NA BEI ZAKE NI KAMA 

IFUATAVYO:- 

SN MATUMIZI UKUBWA (M
2
) GHARAMA(TSH) 

1 MAKAZI 1 750 

2 MAKAZI BIASHARA 1 1,200 

3 BIASHARA 1 1,300 

4 TAASISI 1 1,500 

5 MATUMIZI MAALUM 1 1,500 

NB 

MFANO WA MATUMIZI MAALUM NI VITUO VYA MAFUTA, HOTELI, 

CAMPSITE NA MAENEO YA VIWANDA.  

HIVYO WALE WOTE WANAOHITAJI VIWANJA WATUME MAOMBI KWA 

KUJAZA FOMU YA ARDHI Na. 19 INAYOPATIKANA KATIKA OFISI YA 

MKURUGENZI MTENDAJI SEKTA YA ARDHI. FOMU HIZO ZITAJAZWA 

KWA KUAMBATISHA PICHA TATU ZA ‘PASSPORT SIZE’ 

ADA YA MAOMBI YA VIWANJA NI TZS 20,000/= AMBAZO 

HAZITAREJESHWA,  

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 12/06/2018. 

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA: 

 
PETER JUMA LEHHET 

AFISA HABARI (W) 


