JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO

Tarehe: 18.08.2022

TANGAZO LA NAFASI YA KAZ|

Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro inawatangazia wananchi wote ndani ya Halmashauri ya
Ngorongoro kuwa kuna nafasi ya wazi ya Mwenyekiti wa Bodi ya ajira ya Halmashauri ya
Wilaya ya Ngorongoro kwa kipindi cha miaka mitano.

SIFA ZA MWOMBAJI
a) Awe Raia wa Tanzania na mwenye akili timamu, mstaafu katika Utumishi wa Umma
mwenye umri wa kati ya miaka 55 hadi 65
b) Awe mwadilifu
c) Awe na ujuzi na utaalamu katika moja ya fani zifuatazo:-
e Menejimenti ya Rasilimali watu (Human Resource Management)
e Utawala wa Umma (Public Administration)
e Sheria (Law).
MALIPO
Kazi ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira haina malipo. Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira atalipwa posho
ya vikao vya bodi kadiri vikao vitakavyojitokeza au kadiri atakavyohudhuria vikao kwa kuzingatia
viwango vilivyowekwa na Serikali.

MAELEZO YA JUMLA
1.Waombaji wote watume barua za maombi zikiwa na viambatisho vifuatavyo:-
a) Cheti cha kuzaliwa
b) Nakala za vyeti vya Elimu/Taaluma (Certified)
c) Barua ya utambulisho toka kwa mwenyekiti wa Serikali ya kijiji ikiwa na picha ndogo tatu
za hivi karibuni.
d) Wasifu binafsi (CV).
2. Barua toka kwa wadhamini wawili (2) zikiwa na anuani kamili.
3. Mwisho wa kupokea maombi ya kazi ni tarehe 01.09.2022 saa 9:30 Alasiri.

Maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo:-
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaiji

Halmashauri ya Wilaya Ngorongoro,

55 Barabara ya Mkapa,

23782 ORGOSOROK, NGORONGORO.

Tangazo limetolewa na:-

Dkt. ngé/Mohamed Mhina
MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
NGORONGORO.
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e Kuhes

Jiandae kuhesabiwa siku ya Jumanne tarehe 23 Agosti, 2022



