JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO.
(Barua zote zitumwe kwa Mkuu wa Shule)

Unapojibu tafadhali taja:
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K.K
MWALIMU MKUU
SHULE YA MSINGI,....ooovcrirere e

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA 2021.

1.0 UTANGULIZI

Ninayo furaha kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga Kidato cha kwanza katika Shule ya Sekondari
SAMUNGE. Hongera sana .Unatakiwa kuitumia nafasi hii vizuri kwa kusoma kwa bidii na kufanya kazi
zote kwa kujituma kwa wakati wote uwapo hapa Shuleni kwa manufaa yako na Taifa kwa ujumla ikiwa
ni pamoja na kufuata kanuni,Sheria na taratibu za Shule.

2.0 KUFUNGUA SHULE.
Shule itafunguliwa tarehe 11-01-2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 15-01-2021. Ni vema uwepo siku
hiyo.Unatakiwa kuripoti Shuleni saa 3:00 asububhi bila kukosa. Shule ipo wilaya ya Ngorongoro, Tarafa ya

ya kutosha Arusha hadi Samunge Yapo pia mabasi kutoka karatu Ngorongoro hadi Lollondo na kutoka
loliondo/Wasso hadi Samunge. Unapokuja kuripoti Shuleni teremka Samunge madukani utakuta kibao
kinacho elekeza mahali Shule ilipo.

Shule ipo upande wa Magharibi umbali wa mita 800 kutoka barabara kuu ya kutoka Loliondo-Arusha
kupitia Digodigo au Arusha Digodigo — Loliondo.

3.0 VIFAA VYA KUJA NAVYO SHULENI

i. Baadhiya vifaa vya darasani unavyotakiwa kuja navyo

% Daftari 15 (Counter book Quire 3) na kalamu za kutosha

Madaftari madogo 6 kwa ajili ya mazoezi
Rula 1
Mathematical set 1
Dictionary Oxford — English to English
Vitabu binafsi vya rejea vya masomo yanayofundishwa Sekondari vya kidato husika.
Begi la kubebea madaftari na vitabu (Mifukoya plasitic ni marufuku kuonekana nayo hapa
Shuleni)
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% File kwa matumizi binafsi kwa ajili ya kutunza kumbukumbu za masomo hasa mitihani
(Past paper)

% Unatakiwa kuja na Rim paper (Karatasi nyeupe) kwa matumizi binafsi hasa kipindi cha
majaribio ya wiki na mwezi.

ii. Vifaa na mahitaji mengine ya Mwanafunzi
% Vyombo vya kulia chakula (Sahani,Kikombe,Bakuli na kijiko —Sahani za bati (Aluminium)
au mifupa
Taulo ya kuogea/ Kanga pea mbili kwa wasichana
Ndala za kuogea
Shuka mbili au zaidi za rangi ya light blue.
Toilet paper za kutosha kwa matumizi binafsi
Uje na sanduku la chuma (trunk) lililo imara na kofuli imara.
Uje na ndoo ya maji ya lita 10 kwa matumizi binafsi

MUHIMU SANA.Uje na Godoro la sponchi la futi 2% au 3'/2 kwa 6 lenye foronya na aina ya
“TAN FORM"”. Aina nyingine ya magodoro yamebainika kusinyaa mapema sana baada

kutumiwa.
% Dawa ya meno,Mswaki,Kiwi,Chandarua,Mafuta ya kujipaka,Sabuni miche 3 au Zaidi
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iii.  Vifaa vya usafi
% Mvulana aje na Jembe lenye mpini na hard broom ngumu kwa ajili ya usafi ya maeneo yao
ya usafi watakayopangiwa
% Msichana aje na Jembe lenye mpini na Fagio za chelea kwa ajili usafi wa maeneo ya usafi
atakayopangiwa

5.0 SARE ZA SHULE

().SARE YA WAVULANA

Suruali — Kijani kibichi - pea mbili gred One( Sampuli imeambatanishwa)
Shati jeupe la mikono mifupi, Pea mbili aina ya Tomato

Sweta — Rangi ya kijani kibichi pea mbili

Soksi Nyeupe Pea tatu au zaidi

Viatu vyeusi vya Ngozi vya kamba visivyo na kisigino kirefu

Tai- Tai iwe ya kijani kibichi inayofanana na Suruali.

Mkanda wa ngozi mweusi wa suruali usio na bakoli kubwa.

Tisheti ya Njano yenye nembo ya Shule pea moja au zaidi (Tisheti zinapatikana ma jirani
na Shule)

(ii).SARE YA WASICHANA

Sketi - Kijani kibichi - pea mbili gred One( Sampuli imeambatanishwa)
Shati jeupe la mikono mifupi, Pea mbili aina ya Tomato

Sweta — Rangi ya kijani kibichi pea mbili

Soksi Nyeupe Pea tatu au zaidi

Viatu vyeusi vya Ngozi vya kamba visivyo na kisigino kirefu

Tai- Tai iwe ya kijani kibichi inayofanana na Suruali.

Mkanda wa ngozi mweusi wa suruali usio na bakoli kubwa.

Tisheti ya Njano yenye nembo ya Shule pea moja au zaidi (Tisheti zinapatikana ma jirani
na Shule)
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(iii). SARE ZA INJE YA DARASA- SHAMBA DRESS
e Rangiya light bluu suruali na shati mikono mifupi.
e Rangi ya lightbluu suruali na blauz ya mikono mifupi kwa wasichana
(iii). SARE ZA MICHEZO
e Track suit rangi Nyekundu yenye mistari nyeupe pembeni na iwe ya mtelezo sio nzito. "MUHIMU"

isiwe inabana mwili na miguuni (Mnyonyo) kwa wavulana na wasichana
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Raba za michezo na soksi za michezo

Tisheti ya michezo rangi nyekundu- isiwe yenye nembo ya timu yeyote kwa wavulana na
wasichana

Bukta nyekundu kwa wavulana na wasichana

NB- Vitambaa vya sare,shamba dress na trak suit zinapatikana maduka yaliyopo jirani na Shule.

5.0 MAMBO YA KUZINGATIA/KUFAHAMU

Mwanafunzi hataruhusiwa kumiliki simu ya mkononi, ni kosa kubwa ukikutwa nayo unafukuzwa
Shule mara moja.

Siku ya kuripoti mwanafunzi anatakiwa kuvaa sare ya kushindia (Shamba dress)

Shule haina utaratibu/uwezo wa kutoa chakula maalum(Special diet) kwa wanafunzi wenye
matatizo ya kiafya

Hairuhusiwi kuonekana nje ya eneo la mipaka ya Shule isipokuwa kwa kibali maalumu kutoka
ofisi ya malezi

Hairuhusiwi kuwa na vitu vingine vya thamani mbali na unavyoelekezwa kwenye fomu hii(Fedha
za matumizi ziabidhiwe ofisi ya malezi)

6.0 MUHIMU

Unatakiwa upimwe kwenye Hospitali ya Serkali kuthibitisha kama afya yako inafaa kwa
masomo.Tumia fomu iliyoambatanishwa.

lli kuepuka usumbufu wakati wa kupolewa siku ya kuripoti unatakiwa kutekeleza maagizo yote
yaliyotolewa hapo juu.

Unaporipoti Shuleni utakabidhiwa Sheria za Shule uzisome, uzielewe na uzifuate.

Unatakiwa kurejesha fomu ya Hospitali siku unaporipoti Shuleni.

FOMU HIl IMEJADILIWA NA KAMATI YA UONGOZI WA SHULE (SMT) NA KUIDHINISHWA NA
BODI YA SHULE.

KARIBU SHULE YA SEKONDARI SAMUNGE

OTTO PIUS SANAYA
MKUU WA SHULE-0786 69 48 11/ 0764 17 92 80

Nakala
1. Mthibiti ubora wa Shule kanda
Kaskazini Magharibi

S.LP
ARUSHA

2.Katibu Tawala Mkoa wa Arusha
S.L.P,
Arusha

3. Mkurugenzi Mtandaji(W)
Wilaya ya Ngorongoro
S.LP1,

LOLIONDO

4. Afisa Elimu Wilaya (Sekondari).
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Wilaya ya Ngorongoro
S.LP1,
LOLIONDO

FOMU 4

SAMUNGE SECONDARY SCHOOL, BOX 47, LOLIONDO
MEDICAL EXAMINATION REPORT FOR STUDENTS.
To be completed by a government, Medical Officer.
PUPI'S TUIl NAMIE ..ttt e
Blood count (red and WHit€) .........ccccourveerieeeeeceieecee et
Stool @XamiNatioN ..ottt
UFIN@IYSIS oottt ettt s s s sttt ens s enne s
T.D TEST ettt ettt e e st e et s e
EY@ ST et e e et et e een
BIS ettt e e et e e e
CREST .ttt e s sttt st st e e e e
SPIEEN ..ttt e et e e st e
ADAOMEN ...t ettt sttt ss s s s s e

Additional information e.g. Physical defects or impairment infection chronic or Family shape etc.

TO BE COMPLETED BY GOVERNMENT MEDICAL OFFICER.

| certify that the above — mentioned pupil is fit to pursue his/her further studies
SIGNATUIE .t vt e e e e

DeSIgNAtioN ..o e

STATION oo e e e

DAt e e et eaan
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