



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO



Tarehe: 24/12/2020

## TANGAZO UZAJI WA VIWANJA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI ITAUZA VIWANJA VYA MATUMIZI MBALIMBALI ENEO LA KITALU "A" NA KITALU "E" UWANJA WA NDEGE AMBAVYO MPAKA SASA MALIPO YA UNUNUZI HAYAJAKAMILISHWA.

MCHANGANUO WA VIWANJA HIVYO NA BEI ZAKE NI KAMA IFUATAVYO:-

SN	MATUMIZI	UKUBWA (M2)	GHARAMA (TSH)
1.	MAKAZI	1	750
2.	MAKAZI NA BIASHARA	1	1,200
3.	BIASHARA	1	1,300
4.	TAASISI	1	1,500
5.	MATUMIZI MAALUM	1	1,500

NB

MFANO WA MATUMIZI MAALUM NI VITUO VYA MAFUTA, HOTELI, CAMPSITES NA MAENEO YA VIWANDA.

HIVYO BASI WALE WOTE WANAOHITAJI VIWANJA WATUME MAOMBI KWA KUJAZA FOMU YA MAOMBI YA KUMILIKI ARDHI Na. 19 INAYOPATIKANA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI SEKTA YA ARDHI AU UNaweza KUPAKUA KATIKA TOVUTI YA HALMASHAURI ([www.ngorongorodc.go.tz](http://www.ngorongorodc.go.tz)). FOMU HII ITAJAZWA KWA KUAMBATANISHA PICHA TATU ZA PASSPORT SIZE.

ADA YA MAOMBI YA VIWANJA NI TZS 30,000/= AMBAZO HAZITAREJESHWANA MALIPO YOTE YATAFANYWA KWA KUTUMIA MFUMO WA KIELETRONIKI. FIKA OFISI ZA HALMASHAURI KWA AJILI YA KUPATA CONTROL NUMBER(NAMBA YA MALIPO) AU FANYA MAWASILIANO KUPITIA Na. 0769267815 AMA 0621276879 ILI UWEZE KUPATIWA ANKARA YA MALIPO 'BILL' KWA WALIO MBALI NA OFISI.

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 25/01/2021.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO.

Fred Victor Ledidi

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI (H/W)

NGORONGORO  
Kny: MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO