

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO



Tarehe: 25/01/2021.

**TANGAZO LA KUONGEZA MUDA WA KUPOKEA MAOMBI YA  
VIWANJA.**

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA HALMASHAURI IMEONGEZA MUDA WA KUPOKEA MAOMBI YA VIWANJA KUTOKA TAREHE YA TANGAZO LA MWISHO AMBALO LILITOLEWA TAREHE 26/12/2020.

MCHANGANUO WA VIWANJA HIVYO NA BEI ZAKE NI KAMA IFUATAVYO:-

| SN | MATUMIZI           | UKUBWA (M2) | GHARAMA (TSH) |
|----|--------------------|-------------|---------------|
| 1. | MAKAZI             | 1           | 750           |
| 2. | MAKAZI NA BIASHARA | 1           | 1,200         |
| 3. | BIASHARA           | 1           | 1,300         |
| 4. | TAASISI            | 1           | 1,500         |
| 5. | MATUMIZI MAALUM    | 1           | 1,500         |

NB

MFANO WA MATUMIZI MAALUM NI VITUO VYA MAFUTA, HOTELI, CAMPSITES NA MAENEO YA VIWANDA.

HIVYO BASI WALE WOTE WANAOHITAJI VIWANJA WATUME MAOMBI KWA KUJAZA FOMU YA MAOMBI YA KUMILIKI ARDHI Na. 19 INAYOPATIKANA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI SEKTA YA ARDHI AU UNaweza KUPAKUA KATIKA TOVUTI YA HALMASHAURI ([www.ngorongorodc.go.tz](http://www.ngorongorodc.go.tz)). MWOOMBAJI ANATAKIWA KUJAZA NAKALA TATU ZA FOMU NA KUAMBATANISHA PASSPORT SIZE KWENYE KILA FOMU.

ADA YA MAOMBI YA VIWANJA NI **TZS 30,000/=**, NA MALIPO YOTE YATAFANYWA KWA KUTUMIA MFUMO WA KIELETRONIKI. FIKA OFISI ZA HALMASHAURI KWA AJILI YA KUPATA CONTROL NUMBER(NAMBA YA MALIPO) AU FANYA MAWASILIANO KUPITIA Na. **0769267815** AU **0621276879** ILI UWEZE KUPATIWA ANKARA YA MALIPO 'BILL' KWA WALIO MBALI NA OFISI. FEDHA ZA ADA YA MAOMBI HAZITAREJESHA.

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI **TAREHE 09/02/2021.**

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO.

Fred Victor Ledidi

**Kny: MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
NGORONGORO**