
                      

 

                                                                                     Tarehe: 15/07/2024   

                                 

     TAARIFA KWA UMMA 
     PONGEZI MATOKEO YA KIDATO CHA SITA 

 

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro Bw. Murtallah Sadiki Mbillu anatoa  

pongezi kwa Divisheni ya Elimu Sekondari, Afisa Elimu Wilaya, Walimu, Wahitimu wa Kidato 

cha sita 2024, Wazazi Pamoja na Wadau wote wa Elimu Wilaya ya Ngorongoro kwa kufuatia 

matokeo mazuri ya Mtihani wa Kidato cha Sita 2024. 

Kulingana na matokeo yaliyotangazwa na Baraza la Mtihani (NECTA), jumla ya Shule sita za 

kidato cha sita wilayani Ngorongoro zote zimefanya vizuri kama inavyoonekana katika kielelezo 

kifuatacho. 

JINA LA SHULE WALIOFANYA 
MTIHANI 

DARAJA 
LA I 

DARAJA 
LA II 

DARAJA 
LA III 

DARAJA 
LA IV 

DARAJA 0 

DIGODIGO 58 55 2 0 0 0 

EMBARWAY SEC 167 115 49 3 0 0 

LOLIONDO SEC 85 
 

56 25 4 0 0 

MALAMBO 70 24 35 11 0 0 

NAINOKANOKA SEC 120 83 37 0 0 0 

SAMUNGE SEC 74 26 48 0 0 0 

JUMLA 574 359 196 18 0 0 

 

  

  

Joseph K. Edward  

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano ya Serikali 

Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro.  

 
Jengo la Utawala; S.L.P 1 Loliondo; Arusha; Simu+255272535051; Nukushi +255272535051/2535264  

Baruapepe:ded@ngorongorodc.go.tzTovuti: www.ngorongorodc.go.tz  

              JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA   

OFISI YA RAIS   

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA      

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO   


