JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO
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TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi
wote walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa kuendeshwa kuanzia tarehe 29-09-2024 hadi 30-09-2024 a
hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji kazi watakaofaulu usaili huo.Wasailiwa wanaoitwa kwenye
usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1. Usalili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo
usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada.

2. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask)

3. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;

4. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga
kura,Kitambulisho cha kazi,Kitambulisho cha Uraia au Hati ya kusafiria.

5. Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa,kidato cha IV, VI,
Stashahada,Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za Mwombaji.

6. Wasailiwa watakaowasilisha Testimonials, Provisional Results, Statement of results, hatiza
matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA
HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.

7. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi.

8. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.

. Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na
Mamlaka husika (kama TCU, NACTE au NECTA)

10. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi
vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya
tangazo husika.

11. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti
vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.

12. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba
ya mtihani kwa kuwa namba hizo hazitatolewa iku ya usaili

13. Wasailiwa wote mnajulishwa kuwa hali ya hewa ya Wilaya ya Ngorongoro ni baridi hivyo mnashauriwa
kuvaa nguo zinazohimili hali ya hewa ya ubaridi.



RATIBA YA USAILI WA MCHUJO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI
Halmashauri ya Wilaya ya _00. . Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri
Ngorongoro MTENDAJI WA KIJ1J1 11l 29-09-2024 07:00 AM ya Wilaya ya Ngorongoro
Halmashauri ya Wilaya ya _00. . Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya
Ngorongoro MTENDAJI WA KIJ1J1 11l 29-09-2024 07:00 AM ya Ngorongoro

RATIBA YA USAILI WA MAHOJIANO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI
Halmashauri ya Wilaya ya _00. . Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya
Ngorongoro MTENDAJI WA KIJ1J1 11l 30-09-2024 07:00 AM ya Ngorongoro
Halmashauri ya Wilaya ya _00. . Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya
Ngorongoro MTENDAJI WA KIJ1J1 11l 30-09-2024 07:00 AM ya Ngorongoro




MWAJIRI: HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO
KADA: MTENDAJI WA KIJIJI 1l

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 29-09-2024 07:00 AM
MAHALI: Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: HAKUNA

MAHALI: HAKUNA

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 30-09-2024 07:00 AM
MAHALI: Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI # JINA LA MWOMBAJI

ANUANI

1 ANNA THOMAS KOHILA P.O Box 1, Ngorongoro, Arusha. 2 FESTO PETRO DOMINIKI.

P.O Box 1, Ngorongoro, Arusha.

MWAJIRI: HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO

KADA: MTENDAJI WA KIJIJI 1l

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 29-09-2024 07:00 AM

MAHALI: Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: HAKUNA

MAHALI: HAKUNA

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 30-09-2024 07:00 AM

MAHALI: Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 NEEMA ISAYA NOELY P.O Box 01, Ngorongoro, Arusha

LIMETOLEWA NA;

MKURUGENZI MTENDAJI
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