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     TAARIFA KWA UMMA 
     TAHADHARI KUHUSU UWEPO WA FEDHA BANDIA. 

 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro anapenda kuutaarifu umma, 

hususan wananchi wa Wilaya ya Ngorongoro, kuhusu uwepo wa fedha bandia zinazozidi 

kuenea mitaani.  

Hali hii inatokana na vitendo vya baadhi ya watu wachache wasio na nia njema kwa Wilaya 

yetu na Taifa kwa ujumla, ambao wamekuwa wakijihusisha na utengenezaji na usambazaji wa 

fedha bandia kwa maslahi yao binafsi. 

Kwa msingi huo, Mkurugenzi anatoa wito kwa wananchi wote kuchukua tahadhari kubwa kwa 

kuhakikisha wanakagua fedha wanazopokea au kutoa wakati wa kufanya miamala ya 

manunuzi na mauzo. Hatua hii ni muhimu ili kuepuka kupokea au kusambaza fedha bandia, 

hasa katika kipindi hiki ambacho vyombo vya dola vinaendelea kufanya uchunguzi ili kuwabaini 

na kuwachukulia hatua wale wote wanaohusika na uhalifu huu. 

Aidha, Mkurugenzi anawahimiza wananchi kutoa ushirikiano kwa vyombo vya Usalama kwa 

kutoa taarifa haraka endapo watabaini au kuwa na mashaka juu ya mtu au kundi linalojihusisha 

na utengenezaji au usambazaji wa fedha bandia katika maeneo yao. Ushirikiano wenu 

utasaidia kuimarisha ulinzi na Usalama wa kiuchumi katika jamii yetu. 

 
  

 

 

 

Imetolewa na; 

Kitengo cha Mawasiliano ya Serikali, 

Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro.  

 
Jengo la Utawala; S.L.P 1 Loliondo; Arusha; Simu+255272535051; Nukushi +255272535051/2535264  

Baruapepe:ded@ngorongorodc.go.tzTovuti: www.ngorongorodc.go.tz  

              JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA   

OFISI YA RAIS   

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA      

HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO   


