



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA WAZIRI MKUU
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)



Tarehe: 06/02/2026

Wananchi wote,
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO.

**Yah; MABADILIKO YA TAREHE YA MKUTANO WA BARAZA LA
HALMASHAURI ROBO YA PILI NA MKUTANO WA BARAZA LA
HALMASHAURI KWA AJILI YA KUJADILI NA KUPITISHA RASIMU YA
BAJETI KWA MWAKA WA FEDHA 2026/2027.**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro anawatangazia wananchi wote, kuwa Mkutano wa Baraza la Halmashauri robo ya pili kwa mwaka wa fedha **2025/2026** utafanyika tarehe **20.02.2026** kuanzia **saa tatu asubuhi** katika **ukumbi wa Halmashauri**. Aidha Mkutano wa Baraza la Halmashauri kujadili na kuridhia mapendekezo ya Bajeti utafanyika tarehe **22.02.2026** katika **Ukumbi wa Halmashauri** kuanzia **saa tatu kamili asubuhi**. Wananchi wote wanapewa mwaliko wa kuhudhuria mikutano hiyo kwa tarehe na muda uliopangwa.

Ninawashukuru kwa ushirikiano wenu.

Tangazo limetolewa na:-

Murtallah S. Mbillu
Murtallah S. Mbillu

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA NGORONGORO**

